Các loại tàu để bán

Tàu kéo để bán Tàu làm việc WB 13 mét (đã qua sử dụng), LOA 12.3m, 1992
Tàu kéo - GRT 1760
$48,000
Tàu kéo để bán Tàu làm việc HDPE 12 mét (đã qua sử dụng), LOA 12m, 2007
Tàu kéo - GRT 1483
$90,000
Tàu kéo để bán Tàu làm việc 15,26 mét (đã qua sử dụng), LOA 14.05m, 1987
Tàu kéo - GRT 2731
$102,000
Tàu kéo để bán Tàu kéo hai máy, đa năng, có cần cẩu, LOA 17m, 2025
Tàu kéo - Chiều chìm của tàu 3.1m
Tàu kéo để bán CM1124 Tàu kéo ASD, có hệ thống chữa cháy FI-FI 1, 70 TBP/6000 BHP/2019, đóng tại EU, đang được rao bán, LOA 25m, 2019
Tàu kéo
no ship photo Bán: 3 x Tàu kéo đang được bán (AR-T3019 & AR-T3020 & AR-T2580), LOA 20m, 2013
Tàu kéo
Tàu kéo để bán CM1118 Tàu kéo thả neo 50 TBP/4000 HP/2004, đang được rao bán, LOA 35m, 2004
Tàu kéo
Tàu kéo để bán CM1115 Tàu kéo hai máy, có hệ thống chữa cháy FI-FI 40 TBP/2600 HP/2005, đóng tại Thổ Nhĩ Kỳ, đang được rao bán, LOA 23m, 2005
Tàu kéo, Địa Trung Hải
Tàu kéo để bán CM1114 Tàu kéo ASD 45 TBP/3700 HP/2006, đang được rao bán, LOA 28m, 2006
Tàu kéo, Đông Á
no ship photo Bán: Tàu kéo một trục 36 BP
Tàu kéo - Chiều chìm của tàu 9.31m - GRT 330
no ship photo Bán: Tàu kéo một trục 36 BP
Tàu kéo - Chiều chìm của tàu 9.31m - GRT 330
no ship photo Tàu kéo ASD 14,9m 16tbp, đóng năm 2019 [AR-S2522] - Thiết kế của Robert Allan, LOA 14.9m, 2019
Tàu kéo
Tàu kéo để bán Cần bán: Tàu kéo ven biển, công suất 4.000HP (đóng năm 2021), 3
Tàu kéo
no ship photo Cần bán: Tàu kéo ven biển, công suất 4.000HP, 3
Tàu kéo
Tàu kéo để bán Để bán: Tàu kéo ngoài khơi, 17
Tàu kéo
no ship photo 3 x TÀU KÉO ASD - 70 và 80 Tbp - CÓ PHÂN LOẠI ĐÁ - Đang được bán (Đóng năm 2025), LOA 36.7m, 2025
Tàu kéo, Đông Á - Chiều chìm của tàu 3.75m
Tàu kéo để bán CM1088 Hai tàu kéo mới, công suất 2000 HP/28 TBP, đóng năm 2025, đang được rao bán., LOA 28.8m, 2025
Tàu kéo, Đông Á
Tàu kéo để bán [ĐÃ BÁN] CM1086 Tàu kéo ASD, thiết kế của ROBERT ALLAN, lực kéo 70 TBP/5400 HP, đóng năm 2012, đang được rao bán., LOA 29.9m, 2012
Tàu kéo
Tàu kéo để bán CM1085 Tàu kéo ASD, lực kéo 60 TBP/5000 HP, đóng năm 2007, đang được rao bán., LOA 28m, 2007
Tàu kéo
Tàu kéo để bán [ĐÃ BÁN] CM1084 2 tàu kéo ASD, lực kéo 70 TBP/5400 HP, đóng năm 2009, đang được rao bán., LOA 30m, 2009
Tàu kéo
Tổng số kết quả tìm thấy: 867

Đăng nhập

Quên mật khẩu?
hoặc

Chưa phải là thành viên? Đăng ký miễn phí